JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA
MKOA WA DAR ES SALAAM e HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA
Anwani: “Afya” AL AMANA
S.L.P. 25411

Simu: 022 - 2861903
DAR ES SALAAN.

Unapojibu tafadhali taja

KUMB. MoHCDGEC/ARRH/A.1/45 23/04/2022

Katibu Mkuu,
Wizara ya Afya,
S.L.P. 743,
DODOMA.

YAH: KUOMBA RIDHAA YA KUTUMIA KIASI CHA FEDHA TSH 481,468,281/=
KILICHOSALIA BAADA YA MANUNUZI YA VIFAA VYA EMD, ICU, MASHINE YA
MAABARA NA VIFAA VINGINE VYA HOSPITALI KULINGANA NA MGAO WA
FEDHA ULIOELEKEZWA HOSPITALI YA AMANA

1. Husika na somo tajwa hapo juu.

2. Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Amana inaendelea kuishukuru Serikali ya Awamu ya sita
kwa kuiwezesha kutengewa fedha kiasi cha shilingi 4,901,254,000/=. Fedha hizi
zimekusudiwa kuwezesha utekelezaji wa miradi ya upanuzi na ukarabati wa jengo la
wagonjwa wa dharura, kitengo cha wagonjwa wanaohitaji uangalizi maalumu pamoja na
ununuzi wa vifaa vitakavyo wezesha idara hizi kufanya kazi kwa ufanisi mkubwa. Sehemu
ya fedha hizo zimeelckezwa kwenye manunuzi ya mashine ya CT scan, Digital X-ray na
ujenzi wa vyumba kwa ajili ya mashinc hizo na kiasi kingine kimetengwa kwa ajili ya
mafunzo kwa watumishi na ajira za mikataba kwa wataalam wa Radiologia, Mafundi
Sanifu wa vifaa tiba na Mafisa Tchama.

3. Iladi kufikia 18 April, 2022 Hospitali ya Amana imeingia mikataba 11 ya manunuzi ya
vifaa tiba na machine mbali mbali yenye thamani ya shilingi 3,564,774,769/= na mikataba
miwili ya upanuzi na ukarabati wa majengo ya wagonjwa wa dharura na wanaohitaji
uangalizi maalumu yenye thamani ya shilingi 270,000,000/= na Wazabuni mbali mbali
wa kufanikisha utekelezaji wa shughuli tajwa hapo juu. Mpaka sasa kiasi cha fedha
kilichopokelewa ni shilingi 3,193,524,769/= na kiasi cha shilingi  1,707,729,231/= bado
hakijapokelewa.

4. Baada ya michakato yote ya manunuzi kukamilika tumebakiwa na shilingi 481,468,281/=
ambazo zimesalia baada ya kukamilika kwa taratibu za manunuzi ya vifaa vilivyo ainishwa
awali na kupatiwa wazabuni kupitia tender board ya Hospitali ya Taifa ya Muhimbili



5. Kwa barua hii naomba kupatiwa ridhaa ya kubadili matumizi ya shilingi 481,468,281/=
zilizosalia kuwezesha manunuzi ya vifaa tiba vya ziada kwa ajili ya kitengo cha dharura,
wagonjwa wanaohitaji ungalizi maalum, mashine za dawa za usingizi kwa ajili ya vyumba
vipya vya upasuaji tulivyo viongeza kwa fedha za ndani na kununulia thamani za ofisi za
jengo la CT scan, X-ray, ICU, OPD, EMD, na kitengo cha Dialysis ili kuwezesha maenco
haya mapya kuanza kutoa huduma pindi yatakapokamilika.

Pamoja na barua hii nimeambatanisha orodha ya vifaa tunavyo kusudia kuvinunua endapo
utaridhia maombi yetu
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JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

MKATABA WA MAKUBALIANO KATI YA HOSPITALI YA RUFAA YA
MKOA AMANA NA FUNDI MKAZI KWA AJILI YA
UJENZI WA CHUMBA CHA MIONZI NA CHUMBA CHA RADIOLOGIA
KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA AMANA

MKATABA NA. PA/168/HQ/2021-2022/W/07

APRIL, 2022




FOMU YA MAKUBALIANO YA MKATABA

Makubaliano haya ya Mkataba yanafanywa leo tarehe 22 mwezi 04 mwaka 2022 Kati ya Hospitali
ya Rufaa ya Mkoa Amana (Hapa ataitwa “Mwajiri”) kwa upande mmoja na Sylvester Yohana,
P.O Box 2272, Dar es Salaam (Hapa ataitwa “Fundi Mkazi”) kwa upande mwingine.

Kwa kuwa Mwajiri anataka baadhi ya kazi zifanyike yaani Ujenzi wa chumba cha radiologia na
chumba cha mashine ya mionzi (x- ray) ya Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Amana na kwa barua ya
kukubali yenye Kumb Na. MOHCDGEC/ARRH/S.19/62 ya tarehe 21/MARCH /2022 alikubali

zabuni ya Fundi Mkazi kwa utekelezaji na ukamilishaji wa kazi hiyo.

SASA MAKUBALIANO HAYA YAMESHUHUDIWA KAMA IFUATAVYO:

1. Katika makubaliano haya maneno na maelezo yatakuwa na maana sawa kama yalivyopewa
katika Masharti ya Mkataba unaorejelewa na;

2. Nyaraka zifuatazo zitachukuliwa kwa pamoja na zisomeke na kufasiriwa kuwa ni sehemu ya
makubaliano haya, yaani;
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Fomu ya Makubaliano ya Mkataba;

Barua ya Kukubali Nukuu za bei/Kotesheni;

Fomu ya Kuwasilisha Nukuu za bei/ Kotesheni;

Masharti Maalumu ya Mkataba;

Masharti ya Jumla ya Mkataba;

Uainishaji Viwango na Vipimo;

Michoro;

Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi;

Taarifa ya majadiliano (Negotiation Minutes), memoranda dhidi ya
rushwa).

& Nyaraka zote zilizotajwa hapo juu zitarejelewa hapo baadaec kama ‘Mkataba’ na

zitachukuliwa kuwa zinakamilishana na zinajieleza sawa lakini ukitokea utata au

uhitilafiano zitakuwa na umuhimu katika mfuatano wake kama zinavyoonyeshwa hapo

juu.

4. Katika kuzingatia malipo yanayofanywa na Mwaijiri kwa Mkandarasi kama baadaye

inavyotajwa, Fundi Mkazi hapa anakubaliana na Mwajiri kutekeleza na kukamilisha kazi

kwa kufuata makubaliano, kwa hali zote kulingana na vifungu vya mkataba.

Mwajiri hapa anakubali kumlipa Fundi Mkazi kwa kuzingatia utekelezaji na ukamilishaji

wa kazi, jumla ya fedha za Tanzania Milioni sabini na saba elf,mia nne na tisa elfu,na
hamsini tu (77,409,050.00) tu baadaye imerejelewa kama ‘Bei ya Mkataba’ kwa nyakati na
namna iliyoelezwa katika mkataba.




KATIKA KUSHUHUDIA, pande hizi zimekubaliana na kutia sahihi na muhuri katika siku na

mwaka kama ulivyoandikwa hapo juu.
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FOMU YA KUWASILISHA KOTESHENI

Tarehe: 20/04/2022

M/S. Sylvester Yohana
P.0.Box 2272, Dar Es Salaam

Kwa: Mganga mfawidhi
Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Amana
S.L.P 25411
Dar Es Salaam

Baada ya kupitia nyaraka za zabuni pamoja na nyongeza yake, Mimi naahidi kutekeleza kazi ya kujenga
jengo la Mionzi (RADIOLOGY) yenye kotesheni namba PA/168/HQ/2021-2022/W/07 kulingana na
nyaraka za zabuni hii kwa jumla ya bei ya mkataba ya shilingi za kitanzania 87,409,050/=(Shilingi milioni

themanini na saba, laki nne na elfu tisina hamsini tu).Shilingi za kitanzania au kwa jumla ya bei

itakayobainishwa kulingana na jedwali Ia bei lililoambatanishwa kama sehemu ya Zabuni hii.

Kama zabuni yangu itakubaliwa niko tayari kutekeleza kazi va vjenzi kwa mujibu wa mpango wa Kazi
uliowasilishwa.

Endapo zabuni yangu itakubaliwa niko tayari kuwasilisha tamko la dhamana ya utekelezaji kazi kama
lilivyoainishwa kwenye Nyaraka za zabuni.

Natamka kwamba bei ya kotesheni yangu haitokani na makubaliano na wazabuni wengine kwa lengo la
kuvuruga/kuharibu mchakato, Aidha siawasilisha zabuni Zaidi ya moja kwenye mchakato huu,

Nathibitisha kwamba nakubaliana na kipindi cha uhai wa zabuni kilichoainishwa katika kifunzu cha 7 cha
maelekezo Mahsusi kwa Wazabuni na naukubali kufungwa na masharti ya zabuni hii kwa kipindi chote
kabla ya mwisho wa uhai wa zabuni.

Pia naahidi kukarnilisha kazi iliyotajwa katika kipindi kilichopangwa ambacho kinajumuisha Kipindi cha
maandalizi.

Kotesheni hii pamoja na barua yako ya kukubali kwa maandishi vitafanya mkataba baada ya kusainiwa
kwa rkataba. Nafahamu kuwa haulazimiki kukubali kiwango cha chini au kotesheni yoyote kati ya
kotesheni unazopokea.

Nadhibitisha kuwa kotesheni hii imetimiza masharti kama yanavyotajwa katika mwaliko wa kotesheni

Saini idhinishwa:
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Labour charge: FOR PROPGSED RADIOLOC G'7 BLOCK- AMIANA REFERRAL HOSPITAL
| ITEM DESCRIPTION OF WORK . lary _[uniT [ PRICE(Tsh) | AMOUNT (Tsh) |
ELEMENT NO. 1 SUBSTRUCTURE | | |
T Site c!ea}ance - —r
| b Setting out the building - _l
c Excavation of vegetable soil :
d Excavation of foundation trenches and cc!u_.-;u: ‘
| Shear wall base !
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I Cac:glzf_‘ srade 10 concrete for blind
_5___ Casting of grade 15 concrete to bed -

I Caatmﬂ of grade 25 concrete to 100mm thick R.C 7i
L landits base B |
[ m (‘n sting of grada 15 concrete f /JF

e 25 concrete
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_abour charge: FOR PROPOSED RI—\DIOLOCY BLOCK- AMANA R
DESCRIPTION OF WORK [ary fomr | Tsh) | AMOUNT {Tsh} |
ELEMENT No.4 DOORS T o ' o o
Fixing the following door Frames: !
i 1) 45X 145mm Frame with one labour fixed to
| ground )
2y43x1453mm, mu\(rmt;va-l-i.ln;lias_il;l_t\_it_wg_liﬁi - , i
- | 3) 15520 Splaved elazing beads 77777! : T
) B 4)15x40 Architrave with twoilgé)ic;;rs a T
2 Fixing Graving-clear lass Suun thick |
3 F|<|n'T the 10!|(;‘~11r1—:f_c2051r mte-s a0mm thick | !
|| FLUSH DOOR
| a)Door size 300x200 - i
| bDoor si7900x2400 - '
| i ciDoorsize 1 Jomz'éﬁmm -
B Lead Door - . )
d)Door size, 900mmx2400mm o 7 i
| e)Sliding Door 1600x2400mm !
R SRS [ N A N |
4 lronmongery ;[ i | !
Fix the following |rm|m:»nl'ﬁL‘7|m\,_.I\L_(l L ':- | _ - T ki
i1 hardwoeod with matching serew ; | ! ,
' D windoew units ) - - o
L ﬁh tl} £ .\JL'nurn; ‘V (,L“. ECD-’E]:’_)&;}[-_ ,,,.L1-| drnmure &5
! : b) Tcnl—‘t m;';E;;sr oolt - i
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| ELEMENT No.6: PAINTING AND DECORATION
i " Painting to external and internal wails “jhhm_—'
b Painting of gypsum boards -
c False work for scaffolding T
'F_-—j“ ibl}.(;{-!ﬂf”ﬂg iiiffo'(!iﬂg T
e Wﬁi‘;r_::ar":é ;r:dﬁ;—)rime only wood surfaces before fidng |

F LASDUR CHARGES

Fix the following metal zriile type comorisinz of

a0«2mm tick mild steel bar framing with 12 inin it
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GEMERAL SUMMIARY

(Tem 1 WORKSUMMARY L AMOUNT R
LABOUR CHARGE COST 1 |
EN e
ELEMIEAT Mo. L 3UBSTRUCTURE i
e
2 ELEMENT Mo.2 FRAMES and WALLING
3 ELE!‘!!:?!V\L!:[\IO.'&R_DOFING DRAIMAGE . -
4 ELEMENT No.4 DOORS B

L

ENT M0.5 FLOORWALL AMD CEILNG BIMiSanG

o - _;_ ,
i '
5 ELEMENT No.5 PAINTING AND DECORATION ; 1

Mo oMo T SINDOWS

UMzZING WORK

<SRN

Ej A D MECHAMICAL WORK
10 | ICT andd FIRZ instaliation Work
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UJENZI WA JENGO LA RADIOLOJIA, HOSPITALI YA RUFAA MKOA WA AMANA
s Duration

faskciame Start

i Predecessors T iR — Qtr 2, 2027
n | | Nov _ Dec Jan ( Feb Mar %

T Wnur

Q ZDnm

1 o=y Kuset
1 = jengo,kuchimba
mashimo ya
nguzo,kazi za
chuma nguzo na | _
ukuta na kumwaga ,
zege za base |

Q

8days

Apr24'22  April31'22  9FS-8days

F/work ya ukuta 5 da
IRy ys ' ! 7
zege, na kujega May1'22 May5'22  10FS-5 days

tofal za msingi,

Kifusi,Kupanga 4days ) I _
e, DEK May6'22  May10'22 11FS-4days

dawa, f/work
g/beam,zege | ,
- Kujenga tofali za 12 days
boma na ukuta wa
zege (shear walls)
-, Slab f/work, 15 days
sfwork, umeme
na kumwaga
zege slab |

A

A

May11'22 May22'22 12F5-12days s

May23'22 June6'22  13FS-15days

g 3 Plasta, kuskimu 5 days

June 7'22  june 12'22  14FS-5 days
umeme,bomba

; =, Kuweka gril, 3 days

. Jun13'22 15'22  15FS+3 days
dfframes,w/tiles, un ¥

Kufims Jun16'22  Jun20'22  16FS+S days |

slab,f/screed,ume 5 days ¥ |

me, bomba na tiles i

Milango, rangi, 5 days , i |

Umeme na-vifaa June 21°22 Jun26'22  17F5-5days ,

vya ICT na Fire 7

Kazi za nje na 4 days June 27 '22 1 |

- E Jun30'22  18FS-4 days
1 kukabidhi kazi il " - R
Task 3 £ i e 1 Manual Task N EEEETEREEEL_ Start.only E Deadlice &,
HOSPITALI YA RUFAA Split Inactive Task Duration-enly Finish-only Progress
MKOA AMANA- Milestone e ..., Imactive Milestone Manual Summary Rollup External Tasks ] Manual Progress
EALA, Summary &1 inactive Summary L Manual Summary 1, External Milestone o
B —
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